12A3 Nguyễn Trãi
Đăng nhập thành công mới có thể xem các forum ẩn.

12A3 Nguyễn Trãi
Đăng nhập thành công mới có thể xem các forum ẩn.

12A3 Nguyễn Trãi
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12A3 Nguyễn TrãiĐăng Nhập

12A3 Nguyễn Trãi - Trảng Bàng - Tây Ninh 2008

descriptionI see you!!! EmptyI see you!!!

more_horiz

Anh nhìn thấy em!
Em biết rằng mỗi lúc nhìn thấy em cười anh vui lắm, niềm vui không tả nổi. Có lẽ anh quá yêu em rồi. Anh muốn nói với em rằng :''I See You'' anh nhìn thấy em ngay cả trong giấc mơ, em có biết? Mỗi lúc anh khóc khi nghĩ tới anh sẽ chẳng bao giờ có trái tim em...vì ai đó đã lấy mất tim em như em đã lấy mất tim anh rồi... Niềm xúc cảm trong lòng anh em có biết... từ lúc biết em đến giờ anh chở em duy nhất được một lần...trên đoạn đường rất ngắn...lần đó em biết anh vui chừng nào không. Cái cảm giác không giống như anh chở những cô gái khác...tim anh thổn thức...anh không tin được như thế. Hãy cho anh được như thế... được yêu em... được bên em, được quan tâm em, lo lắng cho em, vì anh chỉ thấy em trong mỗi giấc mơ của anh. Anh muốn gió đưa em đến bên anh muốn em biết rằng trái tim anh lạnh giá thế nào khi thiếu em...Mỗi lúc nhìn lại những gì anh làm em buồn...anh còn đau hơn em nhiều. Anh ước gì có thể mãi mãi giữ đều đó trong tim mình chỉ có em là người cho anh niềm tin, cho anh biết yêu là gì...nhưng em có biết cảm giác được yêu anh chưa có bao giờ...cái khao khát trong tim anh chỉ em yêu anh...Cái yêu trong tim anh chỉ là tình đơn phương,em có biết? Anh mong đến một ngày nào đó em sẽ đến bên anh cho anh thêm niềm tin...cho anh biết rằng anh không hề cô độc ở thế giới này, anh luôn có em. Nhưng em ơi! Anh chỉ có em trong những giấc mơ rồi vụt tan biến, có nhưng khi anh muốn mình ngủ mãi để chỉ có em...anh muốn như người bỉnh thường khác... biết được cảm giác yêu và được yêu. Tại sao như thế? Chẳng lẻ anh là ngưới thứ ba sao? Em nói đi...anh không muốn như thế em có biết...tại sao ngày ấy em không chấp nhận tình cảm của anh? Tại sao? Tại sao chứ? Anh muốn nhìn thấy em mãi...không chỉ là mơ mà là sự thật...hãy để anh biết em yêu anh dù chỉ là tình cảm nhỏ nhoi... Anh không biết sẽ làm gì khi không có em cả...Tại sao? Tại sao ngày trước khi anh gặp em anh vẫn sống vui vẻ cơ mà? Từ khi gặp em anh không giống như mình nữa, em có biết? Anh dường như là một người khác...có lần anh đã nói anh sẽ không khóc vì em nữa nhưng sao anh không làm được...Anh từng nói sẽ quên em để yêu người khác nhưng anh không làm được...anh chẳng làm được gì cả. Có lần anh nghỉ chỉ cần ai đó yêu anh thì anh sẽ cố hết sức yêu người ấy để quên em đi nhưng em ơi anh sai rồi...dù cho anh có cố yêu ai đi nữa thì em vẫn là người anh yêu duy nhất. Anh muốn vô tình nhưng không được, trái tim anh lại thổn thức khi nhìn thấy em...
Anh thấy em...anh thấy em...i see you...

descriptionI see you!!! EmptyRe: I see you!!!

more_horiz
giong nhu mot cau be 15 tuoi lan dau biet yeu!

more_horiz
những lời khi xưa giờ chỉ là... hư không.

more_horiz
yêu là khổ, không yêu là lỗ
thà chịu lỗ không chịu khỗ

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply